เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ลามิน่าฟิลม์ CTX
NexenTire Toyota Altis

สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

-->
NV YangYont
Tp-Aeropart T-sPort
สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำตัวทีมงานผู้ดูแลคลับ ALTIS STAFF TEAM ชุดที่ 1  (อ่าน 53268 ครั้ง)

ออฟไลน์ New Altis 2014

• No.000
  • Administrator
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1
  • พลังน้ำใจ : 27
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: Admin
  • ยินดีต้อนรับ
    • All New Toyota Altis 2014
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกกลุ่ม V.I.P. ที่ร่วมประมูลสติ๊กเกอร์เลขสวย หรือร่วมบริจาคให้กับคลับ สมาชิกคลับรุ่น 1
 Share 

หลังจากที่ทางคลับได้เปิดรับผู้ที่สนใจเข้าร่วมเป็น ทีมงานผู้ดูแลคลับ ALTIS STAFF TEAM ชุดที่ 1 จากกระทู้ http://www.newaltisthailandclub.com/index.php/topic,644.0.html และได้มีผู้สนใจอาษาเข้ามาร่วมกันช่วยดูแลเว็บคลับทั้งสิ้น 16 ท่าน

จึงมาขออนุญาติแนะนำตัวทีมงาน ให้กับเพื่อนๆสมาชิกทุกๆท่านได้รู้จัก และทำความคุ้นเคยในช่วงนี้กันไปเรื่อยๆสักระยะก่อน เพื่อดูการทำงานและการมีส่วนร่วมในการปฏิบัติหน้าที่ของแต่ละท่าน สำหรับเตรียมความพร้อมในการเลือกตั้งประธาน รองประธานคลับ โดยจะได้เปิดรับสมัครทีมงานเพิ่มเติม ขึ้นมาทดแทนทีมงานท่านที่ไม่สะดวกปฏิบัติหน้าที่ หรือลาออกไป ก่อนที่จะมีการเลือกตั้ง ซึ่งจะมีขึ้นหลังจากกิจกรรม First Meeting เพื่อให้การบริหารงานคลับมีความสะดวก รวดเร็ว และมีประสิทธิ์ภาพมากยิ่งขึ้นต่อไป

และขอขอบคุณทีมงานทุกๆท่าน ที่ได้เสียสละเวลาส่วนตัว มาร่วมกันดูแลและร่วมกันขับเคลื่อนกิจกรรมคลับของพวกเราร่วมกันกับสมาชิกให้ก้าวไปข้างหน้าได้ต่อไป ขอบคุณครับ

แนะนำตัวทีมงานผู้ดูแลคลับ Altis Staff Team ชุดที่ 1

001.Sutham@Nik น้าสุ   ระยอง

002.pong532 คุณพงศ์   อยุธยา

003.taki คุณทากิ   กรุงเทพ/ประเวศ-สะพานใหม่

004.etanat คุณอาร์ม   นนทบุรี/เมืองทองธานี

005.Near-q คุณนิว   นครปฐม

006.tonnarak คุณต้น   กรุงเทพ/รามอินทรา/ปิ่นเกล้า/เทเวศร์

007.brezebub คุณบี   กรุงเทพ/ประชาชื่น

008.poppy คุณป๊อบ   กรุงเทพ/บางนา/แจ้งวัฒนะ

010.stopzjazz คุณต๊อบ   กรุงเทพ/ปิ่นเกล้า

011.ZaM_ZerO คุณแซม   สมุทรปราการ/ ปากน้ำ

012.torbong คุณต่อ   ชลบุรี/อมตะนคร

013.godturam คุณตู่   กรุงเทพ/รามคำแหง

014.sunday4june คุณจูน   กรุงเทพ/ดอนเมือง/พัทยา

015.babozaaboo คุณบู้   ระยอง

016.oak3061 คุณโอ๊ค   อุบลราชธานี

017.Fubra69 คุณฝุ่น   กรุงเทพ/ฝั่งธนบุรี/พระราม2

และคุณเจี๊ยบ มือสติ๊กเกอร์ประจำคลับเรา
Altis Sticker คุณเจียบ   กรุงเทพ/ลาดกระบัง

อ้างอิงจากกลุ่ม Staff Team
http://www.newaltisthailandclub.com/index.php?action=groups;sa=members;group=16

ขอบคุณครับ  :emo_102:
ขออภัย!! กรุณาล๊อกอินเพื่อ เข้าสู่ระบบ หรือทำการ สมัครสมาชิก ก่อนจึงจะมองเห็นรูปภาพ

ออฟไลน์ BankHiWay

• No.046
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3003
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: แบงค์
Re: แนะนำตัวทีมงานผู้ดูแลคลับ ALTIS STAFF TEAM ชุดที่ 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 08 มี.ค. 2014, 11:47:36 »

ยินดีที่ได้รู้จักครับผม^^

ออฟไลน์ Jack_material

• No.074
  • สมาชิก ID: 2885
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: คมกริบ
Re: แนะนำตัวทีมงานผู้ดูแลคลับ ALTIS STAFF TEAM ชุดที่ 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 มี.ค. 2014, 13:49:07 »

หล่อสวยทุกคนเลยครับ

ออฟไลน์ Natthakrich

• สมาชิก ID: 2862
  • พลังน้ำใจ : 9
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: K.กฤช
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 10 มี.ค. 2014, 09:23:41 »

ยินดีต้อนรับครับ...มีอะไรให้ช่วยเหลือ สะกิดได้ครับ
จริงๆ อยากร่วมเป็นผู้ดูแลคลับ Altis Staff TEAM
แต่ปัจจุบันยังเป็นประธานของ Ford Fiesta Ture Red
......................
แต่ยินดีร่วม กิจกรรม , Meeting คร้าบบบบบ

ออฟไลน์ เปิ่น ระยอง

• สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2507
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: ระยอง
  • ชื่อเล่น: เปิ่น ระยอง
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 11 มี.ค. 2014, 16:13:17 »

สุดยอดคับ..ทุกๆท่าน ;) ;)

ออฟไลน์ Natthakrich

• สมาชิก ID: 2862
  • พลังน้ำใจ : 9
  • ชื่อเล่น: K.กฤช
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 12 มี.ค. 2014, 13:12:00 »

มาดของ ประธาน Ford Fiesta TR อิอิ
จัด Meeting ไปชิวๆ ชายทะเลดีกว่าครัช

ออฟไลน์ punnin

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 3446
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: sisaket
  • ชื่อเล่น: nin
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 13 มี.ค. 2014, 01:35:14 »

:) :) :) :) :)

ออฟไลน์ ton4949

• No.076
  • สมาชิก ID: 3610
  • พลังน้ำใจ : 14
  • จังหวัด: ราชบุรี
  • ชื่อเล่น: ต้น

ออฟไลน์ ton4949

• No.076
  • สมาชิก ID: 3610
  • พลังน้ำใจ : 14
  • จังหวัด: ราชบุรี
  • ชื่อเล่น: ต้น
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 22 มี.ค. 2014, 08:36:52 »

มาดของ ประธาน Ford Fiesta TR อิอิ
จัด Meeting ไปชิวๆ ชายทะเลดีกว่าครัช

เท่มากคับ อิอิ

ออฟไลน์ toneasycom

• No.094
  • สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3778
  • พลังน้ำใจ : 6
  • จังหวัด: ระยอง
  • ชื่อเล่น: ต้น Easycom
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 09 เม.ย. 2014, 15:11:09 »

หล่อเลยครับ Altis Staff Team  ยินดที่ได้รุ็จักครับผม :)

ออฟไลน์ Terstudio

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • สมาชิก ID: 3892
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: นัส
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 17 เม.ย. 2014, 09:43:36 »

ยินดีที่ได้รู้จัดครัช Altis starff Team ทุกท่าน ผมนัสครับจาก Terstudio

ออฟไลน์ Chatchai2535

• สมาชิก ID: 4365
  • พลังน้ำใจ : 2
  • ชื่อเล่น: ป.ป่าน
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 17 พ.ค. 2014, 11:33:11 »

:)ยินดีที่ได้รู้จักครับ Altis Staff TEAM 

ออฟไลน์ wanutha

• สมาชิก ID: 3681
  • จังหวัด: นครราชสีมา
  • ชื่อเล่น: tha
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 20 พ.ค. 2014, 13:13:13 »

ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พ.ค. 2014, 13:37:53 โดย taki »

ออฟไลน์ kokka11

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4423
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: โจ้
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: 24 พ.ค. 2014, 10:17:06 »

ฝากตัวกับพี่ๆ Staff Team  และเพื่อนๆด้วยนะครับ มีเรื่องอะไรให้ช่วยเหลือ แจ้งได้เลยนะครับ ยินดีครับ ผมอยู่แถวรังสิต คลอง3 ครับ รอไป Meetting 1st. อยู่ครับ....  :)

ออฟไลน์ OaAltis

• No.049
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 545
  • พลังน้ำใจ : 32
  • ชื่อเล่น: โอ๋ altis
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: 21 มิ.ย. 2014, 18:37:44 »

เรียนคณะกรรมการคลับ ขณะนี้มีกระทู้เพื่อชักชวนเล่นการพนันเข้ามาแล้วนะครับ  รบกวนเร่งดำเนินการด้วยครับ