เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

-->
Tp-Aeropart T-sPort
สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: ผ้าคลุมรถ newaltis(สั่งตัดตรงรุ่น)คุณภาพเยี่ยม กันแดด-กันฝน-กันฝุ่นละออง100%  (อ่าน 102327 ครั้ง)

ออฟไลน์ pratipa

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1049
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: ปทุทธานี
  • ชื่อเล่น: เก๋
    • รางวัลและกิจกรรม

อีกหนึ่งเสียงประทับใจ
ออกรถใหม่หา #ผ้าคลุมรถHONDA  HRV
ปกป้องทุกสภาวะอากาศ หมดกังวล

#ผ้าคลุมรถดีดีขอขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ
#ขอบคุณลูกค้าผ้าคลุมรถยนต์
#ผ้าคลุมรถมอไซค์มากๆๆนะค่ะ
#ผ้าคลุมรถงานสั่งตัดตรงรุ่น
#ผ้าคลุมอย่างดีผ้าคลุมกันน้ำ
#ผ้าคลุมกันแดด #ผ้าคลุมกันฝน
#ผ้าคลุมรถกันฝุ่น
#จัดส่งkerryทั้วประเทศ

ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องผ้าคลุมรถนะค่ะ
T.081 918 3753
ID: ssscar

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 ม.ค. 2019, 11:24:42 โดย pratipa »

#ผ้าคลุมรถยนต์BMWงานสั่งตัดตรงรุ่น
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw x5
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw ราคา 2018
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw มอเตอร์ไซค์
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw thailand
#ผ้าคลุมรถยนต์ราคา bmw series 3
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw x1
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw
#ผ้าคลุมรถยนต์bmw 2018

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ม.ค. 2019, 11:33:53 โดย pratipa »

ขอบคุณ ลูกค้าทุกท่านมากๆๆนะค่ะ ที่ให้ความไว้วางใจในผ้า คลุมรถของเรานะค่ะ

1.ขอบคุณ...คุณอดิศร(เขตวัฒนา) ผ้าคลุมรถHarley-Davidson Road King Classic(ผ้าคลุมรถฮาเลย์ เดวิสันโรดคิง )จัดส่งผ้าวันนี้ให้แล้วนะค่ะ

และ ผ้าคลุมรถHARLEY DAVIDSON HERITAGE SOFTAIL (ผ้าคลุมรถฮาเล่ย์ เดวิสัน เฮอร์ริเทจ ซอฟต์เทล )จัดส่งผ้าวันนี้ให้แล้วนะค่ะ

2. ขอบคุณ...คุณ ปราโมทย์ (คลองเตย)ผ้าคลุมรถมอไซค์Triumph Thruxton (ผ้าคลุมรถไทรอัมพ์ ทรักซ์ตั้น )ตรงรุ่นส่งให้แล้วนะค่ะ

3.ขอบคุณ...คุณ วิลศิตา(เขตสะพานสูง)ผ้าคลุมรถมอไซค์Ducati Monster 821 ส่งให้แล้วนะค่ะ

4.ขอบคุณ...คุณณัฐวุฒิ (ลาดกระบัง) จำนวน 2 ผืน ส่งให้นะค่ะ

-.ผ้าคลุมรถมอไซค์ KSR  (รุ่นตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )ส่งให้แล้วนะค่ะ 

-.ผ้าคลุมรถ YAMAHA R1 (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งให้แล้วนะค่ะ 

5.ขอบคุณ...คุณไม้(คลอง3) จำนวน 2ผืน

-ผ้าคลุมรถยนต์ฺ BENZ C350 ปี2016 (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  )  ส่งให้แล้วนะค่ะ 

-ผ้าคลุมยนต์Honda Accord ปี2014 (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่นคันต่อคัน )ส่งให้แล้วนะค่ะ 

6.ขอบคุณ...คุณวิทยา (จ.นาน) ผ้าคลุมมอไซค์ BMW 1200GS(ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) ส่งให้แล้วนะค่ะ

7.ขอบคุณ...พี่เปี๊ยก (บ.บุญรอด) ผ้าคลุม4ผืน (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )ส่งให้แล้วนะค่ะ

7.1 Bmw 1200gs กระเป๋า2ใบ

7.2 Bmw  r1200rt กระเป๋า3ใบ

7.3 Yamaha FZ08

7.4 Yamaha R1

8.ขอบคุณ...คุณปภาวิน (เขตพญาไท) ผ้าคลุมเจ็ทสกี Yamaha FX Sho Supercharged ปี2016  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) ส่งให้แล้วนะค่ะ

9.ขอบคุณ...คุณ  กีรติ (จ.พิษณุโลก) ผ้าคลุมกล้องดูดาวตัดตามขนาด (ตัดให้ใหม่) ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

10. ขอบคุณ...คุณลีโอโรร์ (จ.สมุทรสาคร) Honda Click 125i ส่งให้แล้วนะค่ะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มิ.ย. 2016, 16:37:07 โดย pratipa »

#ทำไมต้องซื้อผ้าคลุมรถแบบสั่งตัดตรงรุ่นมีดีตรงไหน

หลายๆๆคนรวมทั้งเก๋เก๋
ด้วยเวลาเราออกรถใหม่ 
ซื้อรถใหม่ก็จะอยากดูแลรถ 
หาผ้าคลุมสักผืน

หลายคนคงเคยซื้อผ้าคลุมตามห้าง
ซื้อผ้าคลุมตามร้านประดับยนต์
ซื้อผ้าคลุมตามตลาดนัด
หรือแม้แต่ซื้อผ้าคลุมตามคลองถม
แต่ผ้าคลุมที่ตัดสำเร็จไว้...เป็นงานฟรีไซค์
...ตามขนาดรถที่แยก...

หลายๆๆคนคงเคยเจอปัญหา
ผ้าคลุมใหญ่ไป
ผ้าคลุมฟิตเล็กคลุมไม่ได้
ผ้าคลุมคลุมได้แต่ดันไม่มีเสาอากาศตรงรุ่นเรา
...หรือแม้แต่ผ้าคลุมตัดสั้นไปปกป้องไม่มิด!!!!

ปัญหานี้จะหมดไป...ถ้าสั่งผ้คลุมรถกับ
ผ้าคลุมรถดีดี.com

วันนี้อีกหนึ่งเสียงว่าทำไม?
ต้องเลือกเป็นผ้าคลุมรถสั่งตัด
มาดูรีวิวกันค่ะ...

ลูกค้าเก่าประทับใจ...
ซื้อรถใหม่สั่งผ้าคลุมเพิ่ม

1.มาสด้า3 รุ่น4ประตู 2017
2.ยาริส 2005
3.porshce cayman 987 ปี2011

ขอบคุณลูกค้าภูเก็ตมากๆๆนะค่ะ..
จัดส่งทั้วประเทศยินดีให้บริการค่ะ

เก๋เก๋ผ้าคลุมรถดีดี.com
0819183753

https://www.facebook.com/CoverDD
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ม.ค. 2019, 11:34:07 โดย pratipa »

#Lamborghini
#รถหรู #รถแพง
#ปกป้องด้วยผ้าคลุมรถดีดี.com

ผ้าที่กป้องทุกสภาวะอากาศ
ของบ้านเราได้อย่างดี
มั่นใจ จอดรถที่ไหน
คลุมแล้วสบายใจไร้ กังวล

ยิ่งกว่าการปกป้อง
คุณจะได้ผ้าคลุมรถที่พอดีคัน
ตัดตรงรุ่น ตรงปี
เฉพาะรถคุณเท่านั้น!!

"#พิเศษสำหรับ"

กับเจ้าของรถที่ชอบความเป็น
หนึ่งเดียวนะค่ะ

ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องผ้าคลุมรถนะค่ะ

จัดการให้อย่างดีนะค่ะ ทำแบบใหม่
ตัดใหม่..ตัดเฉพาะรถคุณเท่านั้นค่ะ

#ผ้าคลุมรถดีดีขอขอบคุณลูกค้ามากๆๆนะค่ะ
#ผ้าคลุมรถยนต์คุณภาพเกินราคา

#ผ้าคลุมรถดีดี.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 ม.ค. 2019, 11:33:29 โดย pratipa »

ขอบคุณลูกค้าที่ถ่ายรูปส่งกลับมาให้มากๆๆนะค่ะ

ผ้าคลุมรถ DUCATI 1199

ผ้าคลุมรถ GSX-R1000

ผ้าคลุมรถ ER6N
มีแบบคลุมครึ่งคันของรถ สำหรับพกพาสะดวกและคลุมได้เลยทั้นที่ค่ะ แก้ปัญหาคนชอบมานั่งรถเล่นตามหอพัก

ผ้าคลุมรถ NINJA650

ขอบคุณ...คุณ ติ๋ว (ปทุมธานี)มากๆนะค่ะ  ผ้าคลุมรถ ATV และผ้าคลุมรถมอไซร์ BMW gs ติดBOX1ใบ (ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นคันต่อคันค่ะ) แล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ชล ( ชัยภูมิ )มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซร์ Roadstar ,versys ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ธรรมนูญ (นครสวรรค์) มากๆนะค่ะ ผ้าคลุมรถมอไซร์,ER6N , HONDA steed 400CC ,  Honda CLUBMAN 400 ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ดำ  (ห้วยขวาง) ผ้าคลุมรถ Hilux Tiger (ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นคันต่อคันค่ะ) แล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ฉัตรภัทร (ระยอง) ผ้าคลุมรถโฟคเต่า ปี1997และCITROEN XANTIA (ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นคันต่อคันค่ะ) แล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ วิน (ชุมพร) ผ้าคลุมรถ VOLVO VAN ปี94  (ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นคันต่อคันค่ะ) แล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ธงชัย (เชียงใหม่) ผ้าคลุมรถ MAZDA CX-5 (ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นคันต่อคันค่ะ) แล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ เค (นครปฐม) ผ้าคลุมรถ CITY 2013 (ตัดให้ใหม่ตรงรุ่นคันต่อคันค่ะ) แล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ อีฟ  ( ประเวศ) มากๆนะค่ะ ให้ตัดผ้าคลุมรถJAZZ ปี05  และ ผ้าคลุมรถ Toyota Fortuner ปี05  แล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

หลังจากส่งสินค้าจะ ส่งsms ยืนยันการส่งให้ทุกท่านนะคะ สามารถตรวจสอบสินค้าได้เลยค่ะ :P :P :P

ขออนุญาติเจ้าของรถลงรูปน่ะค่ะผ้าคลุม Ferrari 512 TR   .45 .45

.
ผ้าคลุมร้านนี้สุดยอดจริงๆ สั่งปุ๊บส่งปั๊บ วันเดียวได้เลย
:130: :130: :130:

ผ้าคลุมรถ R34 pennzoil gt500

การดูแลรักษาผ้าคลุมรถยนต์และมอไซค์ เพื่อให้ใช้ได้อย่างคุ่มค่า และเป็นการหลีกเลี่ยง

การทำความสะอาดผ้าคลุมรถบ่อย เกินความจำเป็น ควรหมั่นปัดฝุ่น  ผ้าคลุมภายนอกโดยใช้ไม่ปัดขนไก่

และเช็ดทำความสะอาด อย่างสม่ำเสมอ และควรทำความสะอาด รถยนต์และมอไซค์ ก่อนคลุมผ้าคลุมรถทุกครั้ง

วิธีการยืดอายุการใช้งานของผ้าคลุมรถที่ดีควรทำดังนี้

1. ไม่ควรคลุมผ้าคลุมรถขณะรถเปียกน้ำ เพราะจะทำให้ผ้าด้านในเปียก และเก็บความชื่นเอาไว้ภายในผ้าซึ่งไม่ดีต่อรถของท่านและต่อผ้าคลุมรถด้วย

2. ไม่ควรคลุมผ้าคลุมรถ ตอนที่รถนั้นสกปรกมาก  เพราะจะทำให้ผ้าด้านในติดฝุ่นและเปลื้อน เวลาคลุมรถครั้งต่อไปทำให้รถเราไม่สะอาด

3. ควรทำความสะอาดผ้าคลุมรถ อย่างน้อยเดือนละ1ครั้ง (หรือถ้าเราปัดฝุ่นจากผ้าคลุมรถภายนอก ทุกวันจะดีมากๆๆ)

4. การทำความสะอาดผ้าคลุมรถที่ดีคือ ควรใช้น้ำสบู่ชุบฟองน้ำแล้วเช็ดสิ่งสกปรกออกให้ทั้วผืน (ผ้าจะดูใหม่ขึ้นและน่าใช้ทันที่)

5. ไม่ควรใช้น้ำยาสารเคมีที่เป็นกรด ทำความสะอาดผ้าคลุม เนื่องจากจะทำให้สารเคลือบ UV.ด้านนอกสุดของตัวผ้าเสื่อมสภาพได้

6.  ถ้าผ้าคลุมภายในเกิดเปียกน้ำ แนะนำให้กลับผ้าด้านในทั้งหมดตากแดดให้แห้งสนิท  และคอยเอาไปใช้งานต่อได้
[/b][/size]

ตัวอย่าง ผ้าคลุมรถยนต์ YARIS 2014

(ขอบคุณรูปสวยๆๆ จาก คุณแบค์ ลูกค้าประจำซื้อรถใหม่ อีกคัน

ก็ยังกลับมาใช้บริการผ้าคลุมของเรา...ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ

สนใจสอบถามเพิ่ม 081 918 3753 LINE ID:pratipaka

ลูกค้าใจดี..ให้ถ่ายรูป  ;D ;D ;D

ผ้าคลุม toyota prius 2012

ผ้าคลุม jetski YAMAHA FX Crusier

ขอบคุณลูกค้าที่ให้การสนับสนุนรูปถ่ายค่ะ  :130:

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 01 ส.ค. 2017, 21:36:57 โดย pratipa »

#ผ้าคลุมรถCRV2018
#รถหรู #รถแพง
#ปกป้องด้วยผ้าคลุมรถดีดี.com

#ผ้าคลุมครึ่งคัน เหมาะกับคลุม
ทุกที่สะดวก เก็บง่าย พับง่าย

ผ้าที่กป้องทุกสภาวะอากาศ
ของบ้านเราได้อย่างดี
มั่นใจ จอดรถที่ไหน
คลุมแล้วสบายใจไร้ กังวล

ยิ่งกว่าการปกป้องคุณ
จะได้ผ้าคลึมรถที่พอดีคัน
ตัดตรงรุ่น ตรงปี
เฉพาะรถคุณเท่านั้น

"พิเศษสำหรับ"

กับเจ้าของรถที่ชอบความเป็น
หนึ่งเดียวนะค่ะ

จัดการให้อย่างดีนะค่ะ ทำแบบใหม่ ตัดใหม่..
ตัดเฉพาะรถคุณเท่านั้นค่ะ

#ผ้าคลุมรถยนต์คุณภาพเกินราคา

#ผ้าคลุมรถดีดี.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 ม.ค. 2019, 10:00:23 โดย pratipa »

ขอบคุณ ลูกค้าทุกท่านมากๆๆนะค่ะ ที่ให้ความไว้วางใจในผ้า คลุมรถของเรานะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ผิง  ลูกค้าเก่า (อริสโต ชิค รีสอร์ท)สวนผึ้ง  (อ่างจากุซซี่ 12ผืน)

1. Bathtub and Jacuzzi   (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )ทรงกลม  จำนวน 10 ผืน   ส่งให้แล้วนะค่ะ

2.  Bathtub and Jacuzzi   (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) ทรงเหลียม จำนวน 2 ผืน   ส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ เปี๊ยก  บุญรอด  (ผ้าคลุม 4ผืน)

1. ผ้าคลุมมอไซค์ CB 750 (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  )  ส่งให้นะค่ะ

2.ผ้าคลุมมอไซค์ Vaspa LXV 150cc. (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  )  ส่งให้นะค่ะ

3. ผ้าคลุมมอไซค์ Vaspa Prema  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  )  ส่งให้นะค่ะ

4. ผ้าคลุมมอไซค์ Vaspa GTS . (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  )  ส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ตู่  (ภูเก็ต) ผ้าคลุม2ผืน

1. ผ้าคลุมมอไซค์ BMW GS ปี2014  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งให้นะค่ะ

2. ผ้าคลุมมอไซค์ BMW K1200s  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งให้นะค่ะ 

ขอบคุณ...คุณ ใหม่ ลูกค้าเก่า  (บางเขน)   (ผ้าคลุม 2ผืน) 

1.ผ้าคลุม โต๊ะพลู    ตัดตามขนาด   (ตัดให้ใหม่ชิ้นต่อชิ้น ) เสร็จแล้วจัดส่งให้นะค่ะ

2.1.ผ้าคลุม ชุดโซฟา  ตัดตามขนาด   (ตัดให้ใหม่ชิ้นต่อชิ้น  ) เสร็จแล้วจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ เก๋ง ลูกค้าเก่า  (อุดรธานี)   (ผ้าคลุม 2ผืน)

1.ผ้าคลุมรถมอไซค์ เวบi   (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ.

2.ผ้าคลุมเครืองซักผ้า LG 9.5kg.  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  ) เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ พิพัต (ผ้าคลุมเจทสกรี 2ผืน)

1. seadoo rxp 215 ปี 2008   เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

2. seadoo gti  130  ปี 2011   เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ยุ  (สงขลา)

1.ผ้าคลุมรถยนต์   chevrolet captiva  ปี 2012 (ใส่แครี่บอยหลัง ติดกันชนหน้า ) ตัดให้ใหม่ คันต่อคัน ตรงรุ่นตรงปี ส่งให้แล้วนะค่ะ

2.ผ้าคลุมรถยนต์   All New Mazda 2  ปี 2012 (ใส่แครี่บอยหลัง ติดกันชนหน้า ) ตัดให้ใหม่ คันต่อคัน ตรงรุ่นตรงปี ส่งให้แล้วนะค่ะ

3.ผ้าคลุมรถมอไซค์ Hayabusa (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) ส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ...คุณ ประวิทย์ ลูกค้าเก่า  (นนทบุรี)

ผ้าคลุมรถยนต์  Nissan Navara  ปี 2010 (ใส่แครี่บอยหลัง ติดกันชนหน้า ) ตัดให้ใหม่ คันต่อคัน ตรงรุ่นตรงปี เสร็จแล้วจะรีบจัดส่งให้นะค่ะ

ขอบคุณ...วิทูรย์ (ลำปาง) ผ้าคลุมรถมอไซค์  Triumph   ส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ... เปา   (ระยอง) ผ้าคลุมรถมอไซค์ HONDA C92   ส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ... กิจ (จันทบุรี) ผ้าคลุมรถมอไซค์ Ducati Multistrada  กระเป๋า3ใบ ส่งให้แล้วนะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ แม็ก ลูกค้าเก่า  ( อยุธยา ) ผ้าคลุมรถมอไซค์  DUCATI  796 ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ Got   (สงขลา ) ผ้าคลุมรถมอไซค์ Ninja 300 ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ M  (สวนหลวง ) ผ้าคลุมรถมอไซค์ HONDA SHADOW400   ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

ขอบคุณ... คุณ โจ (นนทบรุี ) ผ้าคลุมรถมอไซค์ รถเข็ญไฟฟ้า Boos4   เสร็จแล้วส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

#ผ้าคลุมรถยนต์YARIS งานสั่งตักตรงรุ่น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ม.ค. 2019, 12:29:00 โดย pratipa »

ขอบคุณลูกค้ามากๆนะค่ะ มั่นใจได้ซื้อ ผ้าคลุมได้รับสินค้า คุณภาพ แน่นนอนค่ะ

1.ขอบคุณ...คุณ เอ (จ.บุรีรัมย์) ER6N สั่งในเฟตบุ๊ก จัดส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

2. ขอบคุณ...คุณ นิทัศน์ (ลาดกระบัง)ผ้าคลุมรถมอไซค์Honda cb1100 (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  )  ส่งให้แล้วนะค่ะ

3.ขอบคุณ...คุณ เอ (จ.ตราด)ผ้าคลุมรถมอไซค์ Vaspa LXV 150cc. 2ผืน.ส่งให้แล้วนะค่ะ

4.ขอบคุณ...คุณ บุญส่ง (สะพานสูง) จำนวน 4 ผืน ส่งให้นะค่ะ

-.ผ้าคลุมรถมอไซค์ Honda forza300  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) 

-.ผ้าคลุมรถมอไซค์ Honda CRF 250  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) 

-.ผ้าคลุมรถมอไซค์ ER6N  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งให้นะค่ะ

-.ผ้าคลุมรถ Chevrolet Trailblazer  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )

5.ขอบคุณ...คุณ เอกชัย (คลองสามวา) จำนวน 2ผืน

-ผ้าคลุมรถมอไซค์ Versys ชิวสูงใส่แล็กหลัง . (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  )  ส่งให้นะค่ะ

-ผ้าคลุม INNOVA 2010 (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่นคันต่อคัน )  ส่งให้นะค่ะ

6.ขอบคุณ...คุณ  อริรุทธ์ (บางซื่อ) ผ้าคลุมมอไซค์ วันแคน650  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งให้นะค่ะ

7.ขอบคุณ...คุณ  วศุวัฐ(ลาดกระบัง) ผ้าคลุมรถมอไซค์ NINJA300cc.  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งให้นะค่ะ

8.ขอบคุณ...คุณ  ไก่ (จ.เลย) ผ้าคลุมรถมอไซค์ Cbr 250cc.  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งให้นะค่ะ

9.ขอบคุณ...คุณ  กีรติ (จ.พิษณุโลก) ผ้าคลุมกล้องดูดาวตัดตามขนาด (ตัดให้ใหม่) ส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

10. ขอบคุณ...คุณ  สำรวย (จ.สมุทรปราการ) ผ้าคลุมรถjeep cherokee xj 4.0 1998  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  กำลังทำแบบให้ใหม่อยู่นะค่ะ  ส่งแล้วแจ้งเลขที่ส่งผ้าให้นะค่ะ

11.ขอบคุณ...คุณ  วรวรรณ (จ.ชลบุรี) ผ้าคลุมเครืองซักผ้า LG 11kg.  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) กำลังทำแบบให้ใหม่อยู่นะค่ะ  ส่งแล้วแจ้งเลขที่ส่งผ้าให้นะค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 07 ต.ค. 2017, 20:52:18 โดย pratipa »

ขอบคุณลูกค้ามากๆนะค่ะ มั่นใจได้ซื้อ ผ้าคลุมได้รับสินค้า คุณภาพ แน่นนอนค่ะ

1.ขอบคุณ...คุณ เอ (จ.บุรีรัมย์) ER6N สั่งในเฟตบุ๊ก จัดส่งผ้าให้วันนี้นะค่ะ

2. ขอบคุณ...คุณ นิทัศน์ (ลาดกระบัง)ผ้าคลุมรถมอไซค์Honda cb1100 (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  )  ส่งให้แล้วนะค่ะ

3.ขอบคุณ...คุณ เอ (จ.ตราด)ผ้าคลุมรถมอไซค์ Vaspa LXV 150cc. 2ผืน.ส่งให้แล้วนะค่ะ

4.ขอบคุณ...คุณ บุญส่ง (สะพานสูง) จำนวน 4 ผืน ส่งให้นะค่ะ
-.ผ้าคลุมรถมอไซค์ Honda forza300  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) 
-.ผ้าคลุมรถมอไซค์ Honda CRF 250  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น ) 
-.ผ้าคลุมรถมอไซค์ ER6N  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งให้นะค่ะ
-.ผ้าคลุมรถ Chevrolet Trailblazer  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )

5.ขอบคุณ...คุณ เอกชัย (คลองสามวา) จำนวน 2ผืน

-ผ้าคลุมรถมอไซค์ Versys ชิวสูงใส่แล็กหลัง . (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น  )  ส่งให้นะค่ะ

-ผ้าคลุม INNOVA 2010 (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่นคันต่อคัน )  ส่งให้นะค่ะ

6.ขอบคุณ...คุณ  อริรุทธ์ (บางซื่อ) ผ้าคลุมมอไซค์ วันแคน650  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งให้นะค่ะ

7.ขอบคุณ...คุณ  วศุวัฐ(ลาดกระบัง) ผ้าคลุมรถมอไซค์ NINJA300cc.  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งให้นะค่ะ

8.ขอบคุณ...คุณ  ไก่ (จ.เลย) ผ้าคลุมรถมอไซค์ Cbr 250cc.  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งให้นะค่ะ

10. ขอบคุณ...คุณ  สำรวย (จ.สมุทรปราการ) ผ้าคลุมรถมอไซค์ Cbr 250cc.  (ตัดให้ใหม่ ตรงรุ่น )  ส่งให้นะค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 27 ก.พ. 2015, 18:40:41 โดย pratipa »

Tags: