เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: พวงมาลัยเอียงซ้ายนิดๆ แก้ไขยังไงดีครับ  (อ่าน 1490 ครั้ง)

ออฟไลน์ PPPAOPP

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4447
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: ขนมปังจีน
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

เพิ่งออกมาเจ้า Allnew altis 1.8E มา เจอปัญหาแรกคือพวงมาลัยเอียงซ้ายนิดๆ นิดเดียว สังเกตุจากขณะขับรถ รถวิ่งตรง แต่ต้องดึงพวงมาลัยเอียงซ้ายไว้นิดๆ (เหมือนโลโก้โตโยต้าจะเอียงๆมาทางซ้ายนิดๆ) ไม่ทราบว่าเป็นกันบ้างไหมครับ แก้ไขยังไงดี ปล. เข้าไปปรับแร็คพวงมาลัยทีศูนย์ก็ยังไม่หายขาด เอียงนิดๆอยู่ดี

ออฟไลน์ Peepick

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4291
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: Pee

ผมก็เป็นครับรุ่นESPOET เคยตั้งกระทู้ถามไปรอบนึงครับ
http://www.newaltisthailandclub.com/index.php/topic,2326.0.html

ออฟไลน์ kokka11

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4423
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: โจ้

อยากรู้อยู่เหมือนกันครับ เพราะผมเคยขับกระบะรุ่น ไมตี้เอ็ก แล้วก็ วีโก้ ก็เคยเป็นครับ หลังจากไปสลับยางกับทางร้านครับ  (ไม่ได้เข้าศูนย์)

Tags: