เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยได้ยินเหมือนผมบ้าง  (อ่าน 4856 ครั้ง)

ออฟไลน์ oak3061

• No.016
  • ทีมงานผู้ดูแลคลับ
  • สมาชิก 300 ไมล์
  • *
  • สมาชิก ID: 1848
  • พลังน้ำใจ : 9
  • จังหวัด: อุบลราชธานี
  • ชื่อเล่น: โอ็ค
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
Re: ใครเคยได้ยินเหมือนผมบ้าง
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 17 มิ.ย. 2014, 15:18:22 »

ผมใช้ esport เวลาขับรถตอนลุยฝน ผมได้ยินเสียงล้อหลังปะทะน้ำอย่างชัดเจนจากซุ้มล้อด้านหลัง ไม่ทราบว่าปรกติมั้ยหรือมีใครเป็นเหมือนกันบ้าง แก้ไขอย่างไรดี

ลองขับเส้น. นางรอง-กันทรลักษณ์ ดูครับ
เสียงอย่างกับรถจะพัง ทั้งที่ถนน เรียบๆแท้ๆ

ทำไมหรอ....รถบรรทุก บริษัทการดาษ AA
บรรทุกวัตถุดิบ เป็นไม้ ที่ย่อยเล็กๆขนาดชิ้นไม้
ประมาณกุญแจรถอัลตีสเรา นี่แหละครับ

เวลามันหลน ตามแรงลม หรือ เกี่ยวยอดไม้
แล้วร่วงลงพื้นถนน โปรยดั่งหิมะ กระเด็น ตุ๊งๆๆๆๆ
มาเจอหน้ารถเรา กับ ซุ้มล้อรถเรา. อารมณ์ประมาณ

" กุกๆๆๆ ปั้กๆๆๆๆ ตุบๆๆๆ แปกๆๆๆ @)฿&)&&@!)!&!!&!()( "

รถแทบหลุดเป็นชิ้นๆ กระจกหน้ายิ่งบางๆอยู่ !! เสียวจริงๆ
 :emo_023: :emo_023: :emo_023: :emo_023:
ไปลองมาแล้ว ขาเข้ากรุงเทพ  เป็นตามที่ว่าเลย   แต่ขากลับ เลียบไม่เหมือนขาไป

ออฟไลน์ Dear

• No.128
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4112
  • พลังน้ำใจ : 7
  • จังหวัด: ชลบุรี/ลพบุรี
  • ชื่อเล่น: เดียร์
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: ใครเคยได้ยินเหมือนผมบ้าง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 17 มิ.ย. 2014, 18:35:22 »

ล่าสุดเมื่อวาน (17/6/2014) นี้เลยครับ
วิ่งบนมอเตอร์เวย์ ชลบุรี-กรุงเทพ สายใหม่
ฝนตก ขับ ES อยู่ที่ความเร็ว 100 กิโลเมตรต่อชั่วโมง

ได้ยินเสียงล้อแหวกน้ำ และเสียงน้ำสาดเข้ามาแถวๆสเกิร์ทข้าง เสียงดังมากกก  :(
เหมือนรถจะพังเลยครับ ถ้าแดมป์จะช่วยได้เยอะไหมครับ
ความรู้สึกตอนนี้เหมือนเสียงจากด้านนอก และเสียงล้อวิ่งบนถนน ดังหนวกขูเลยครับ  :-[

Tags: