เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: ชื่อร้านติดแก๊ส  (อ่าน 20800 ครั้ง)

ออฟไลน์ lucifer8005

• สมาชิก 10 ไมล์
  • **
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4748
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: หนึ่ง
    • รางวัลและกิจกรรม
ชื่อร้านติดแก๊ส
« เมื่อ: 23 มิ.ย. 2014, 08:29:55 »
 Share 

ขอถามหน่อยครับว่าร้านที่คุณ Suโม่ ไปติดแก๊ส ชื่อร้านอะไรครับถ้าใครรู้ PM มาบอกก็ได้ครับ

ออฟไลน์ Suโม่

• สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3800
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: ซูโม่
Re: ชื่อร้านติดแก๊ส
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 23 มิ.ย. 2014, 11:38:10 »

ขอถามหน่อยครับว่าร้านที่คุณ Suโม่ ไปติดแก๊ส ชื่อร้านอะไรครับถ้าใครรู้ PM มาบอกก็ได้ครับ
หลังไมล์ ไปให้แล้ว นะครับ
ร้านที่ผมติด เค้าไม่ได้จ่ายค่าโฆษณาอะไรให้กับผม เลยไม่จำเป็นต้องบอกชื่อครับ
ร้านนี้ เค้ารับรถน้อย วันนึง ไม่เกิน 4 คัน เพื่อการดูแลที่ทั่วถึง ถ้าบอกชื่อไป คนเข้าไปติดมากๆ โทรไปจองแล้วไม่ได้คิว จะไม่พอใจกันซะเปล่าๆ

ติดแก๊ส Altis ติดร้านไหนก็ได้ครับ เอาที่เรามั่นใจ ผลงานเก่าๆไม่เคยบกพร่อง บริการดี ราคา 26000-30000 บาท จบสวยทั้งหมดครับ
ร้านไหนดีหรือไม่ดีหาใน Google ก็จะรู้ครับ

ออฟไลน์ tattooll

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 5073
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: สงขลา
  • ชื่อเล่น: tattooll
Re: ชื่อร้านติดแก๊ส
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 08 ก.ค. 2014, 16:52:10 »

ยังไงจะไปติดตั้งด้วยนะค๊าฟฟฟ เดวติดต่อไป

Tags: