เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: Esport ของผมไฟ2ข้างสีต่างกัน  (อ่าน 992 ครั้ง)

ออฟไลน์ curby

• สมาชิก 100 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4204
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: curby
    • รางวัลและกิจกรรม
Esport ของผมไฟ2ข้างสีต่างกัน
« เมื่อ: 25 มิ.ย. 2014, 19:36:31 »
 Share 

Esport ของผมไฟ daylight 2ข้างสีต่างกัน ไม่ทราบว่าของเพื่อนๆ ไฟ2ข้างสีเหมือนกันไหมครับ
ผมเพิ่งสังเกตุวันนี้เอง(ใช้มาเดือนกว่าละ)ยังป้ายแดงอยู่เลย ข้างนึงออกเทาจางๆ ข้างนึงออกม่วงจางๆ คันของผมมีปัญหาหลายอย่าง ตั้งแต่ศูนย์เอียง(ปรับตั้งใหม่) พวงมาลัยเอียง (ปรับตั้งใหม่ 2 ครั้ง) คอนโซลมีเสียงรำคาญ ศูนย์รื้อคอนโซลเหลือแต่โครงรถ แล้วนี่มาเจอสีของไฟ 2 ข้างไม่เหมือนกันอีก...เฮ้อ  รถราคา 9 แสนกว่า ยังต้องมาเครียดอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25 มิ.ย. 2014, 19:49:06 โดย curby »

ออฟไลน์ Buncha Sila

• สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 109
  • พลังน้ำใจ : 16
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • สีรถ: ยังไม่ระบุ
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
Re: Esport ของผมไฟ2ข้างสีต่างกัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 25 มิ.ย. 2014, 19:45:47 »

โห !! ประกอบโรงงานไหนมาเนี้ย โรคเยอะจัง..สู้ สู้ คับ.. O0

ออฟไลน์ PKR

• สมาชิก 200 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4087
  • พลังน้ำใจ : 4
  • จังหวัด: นครราชสีมา
  • ชื่อเล่น: Pichet
Re: Esport ของผมไฟ2ข้างสีต่างกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 25 มิ.ย. 2014, 19:52:01 »

Esport เหมือนกันครับ
สีขาวเหมือนกันทั้งสองข้างครับ
ใช้งานปกติ ใช้มา 3200 กม. ยังขาวเหมือนเดิมครับ
น่าจะลองเข้าศูนย์ให้เค้าดูอีกทีครับ
ส่วนเรื่องอื่นๆ เช่นพวงมาลัยเอียง ไม่ตรงกลางตลอดเวลา ต้องยอมรับครับว่า มันคือ toyota แก้ไม่หายหรอกครับ ขับถนนปกติสองเลน มีบ้างครับ ขับชิดซ้ายออกซ้ายนิดๆ ขับแซงขวาหักกลับต้องช่วยหน่อยๆ ก็ช่วยได้ครับ ส่วนเรื่อง เสียงเล็กเสียงน้อย มีแทบทุกคันครับ อย่าคิดมากครับ
ถ้าไฟฟ้าในรถปกติ เกียร์ทำงานปกติ เครื่องยนต์ทำงานปกติ ผมว่ามันก็โอแล้วครับ

แต่ถ้าไฟสองข้าง สีไม่เหมือนกัน น่าจะต้องเข้าศูนย์ แล้วแจ้งเคลมครับ
ส่วนของผมปกติดีครับ
 :emo_051: :emo_051: :emo_051:

Tags: