เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

Lamina_N
NexenTire Toyota Altis

สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

-->
NV YangYont
Tp-Aeropart T-sPort
สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัย.!! การแจมสัญญาณรีโมทรถ ( ปักหมุดดีมั๊ยครับ )  (อ่าน 5348 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mook_Kii

• สมาชิก 30 ไมล์
  • สมาชิก ID: 6530
  • พลังน้ำใจ : 2
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: Madam_Mookkii
    • รางวัลและกิจกรรม

:emo_115: ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ที่ป๋านำมาแชร์กันนะคะ  กลัวเหมือนกันค่ะ เวลาจอดในลานจอดเซนทรัล พระราม 2 พระราม 3  เพราะไปคนเดียวบ่อยๆ มิจฉาชีพขาประจำมันจะจำได้  :emo_107: :emo_107:

ออฟไลน์ Golffy

• สมาชิก 100 ไมล์
  • สมาชิก ID: 6066
  • พลังน้ำใจ : 12
  • จังหวัด: BKK
  • ชื่อเล่น: GOLF

น่ากลัวแท้  :o :o :o

ออฟไลน์ bobson

• สมาชิก ID: 5566
  • พลังน้ำใจ : 0
  • ชื่อเล่น: bobson

ผมเจอเหมือน ผู้ตั้งคำถาม เลยคับ
ตรง หน้า casa vile คลอง 2
ผมจะ ลงไป 711   แต่  ทุกครั้งผมจะดึงประตูหลัง ทุกครั้ง
เพิ่งเจอครั้งแรก อ้าวไม่ ล๊อค    คิดอย่างแรกคือ แบต รีโมท หมด   
ทั้งๆที่ รถ  2  ปี เอง   และ  สลับ  รีโมท ทุก 6 เดือน
เลย พยายามหลายที รถก้ไม่ล๊อค   เลย ใช้  กุญแจ   ล๊อค แทน
เดินไปหา ถ่าน   ใน  711   มันไม่มี เบอร์ ตรง  คับ

เลยกลับบ้านไป  พอ  ถึงบ้าน   อ้าว  กดปิดเปิดได้ ตามปกติ
เลย  อ้าว   ขับรถไป จอด  ที่เดิมใหม่   อีกที  สิ  ให้  มันรู้ กัน
ปรากฏว่า   อ้าว  ปิด เปิด ได้ ตามปกติ  ถ่านไม่หมดนิ

ผมก็ยังไม่ทราบ สาเหตุ   คับ  แต่ ที่แน่ๆ  ถ่านไม่หมด คับ

ถ่าน หา  ยาก คับ เลข 4 ตัว
เลขคู่หน้า คือ เส้นผ่าศูนย์กลาง
คู่หลัง คือ  ความหนา   ก้ คือ  ความจุถ่าน

คู่หน้า  ตรง  ใส่ได้  แต่   ความหนา  ไม่ตรง จะทำให้  หลวม
รวมไป ถึง  ความจุ ถ่านน้อย ลง คับ

ใครพอทราบที่ซื้อหา  ราคา ยุติธรรมแจ้งด้วย คับ ขอบคุณ คับผม

ออฟไลน์ DIN09

• สมาชิก 2000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 3814
  • พลังน้ำใจ : 44
  • จังหวัด: กทม.
  • ชื่อเล่น: ดิน

คลองถมครับ แผงละ 100 กว่าบาท pana CR1620

ผมเจอเหมือน ผู้ตั้งคำถาม เลยคับ
ตรง หน้า casa vile คลอง 2
ผมจะ ลงไป 711   แต่  ทุกครั้งผมจะดึงประตูหลัง ทุกครั้ง
เพิ่งเจอครั้งแรก อ้าวไม่ ล๊อค    คิดอย่างแรกคือ แบต รีโมท หมด   
ทั้งๆที่ รถ  2  ปี เอง   และ  สลับ  รีโมท ทุก 6 เดือน
เลย พยายามหลายที รถก้ไม่ล๊อค   เลย ใช้  กุญแจ   ล๊อค แทน
เดินไปหา ถ่าน   ใน  711   มันไม่มี เบอร์ ตรง  คับ

เลยกลับบ้านไป  พอ  ถึงบ้าน   อ้าว  กดปิดเปิดได้ ตามปกติ
เลย  อ้าว   ขับรถไป จอด  ที่เดิมใหม่   อีกที  สิ  ให้  มันรู้ กัน
ปรากฏว่า   อ้าว  ปิด เปิด ได้ ตามปกติ  ถ่านไม่หมดนิ

ผมก็ยังไม่ทราบ สาเหตุ   คับ  แต่ ที่แน่ๆ  ถ่านไม่หมด คับ

ถ่าน หา  ยาก คับ เลข 4 ตัว
เลขคู่หน้า คือ เส้นผ่าศูนย์กลาง
คู่หลัง คือ  ความหนา   ก้ คือ  ความจุถ่าน

คู่หน้า  ตรง  ใส่ได้  แต่   ความหนา  ไม่ตรง จะทำให้  หลวม
รวมไป ถึง  ความจุ ถ่านน้อย ลง คับ

ใครพอทราบที่ซื้อหา  ราคา ยุติธรรมแจ้งด้วย คับ ขอบคุณ คับผม

ออฟไลน์ kavinthorn

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 12115
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: กวิน

ออฟไลน์ bobson

• สมาชิก ID: 5566
  • ชื่อเล่น: bobson

ขอบคุณคับ  คลองถม    นะคับ

ออฟไลน์ momo123

• *
  • สมาชิก ID: 12169
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: momo

ออฟไลน์ ppbuycar

• *
  • สมาชิก ID: 12190
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: ppbuycar

:emo_051: :emo_051: สุดยอด ขอบคุณครับสำหรับข้อมูล

Tags: