เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: EuropegasOBD S.A.S มีซอร์ฟแวร์+เฟริมแวร์ใหม่ลูกค้าเก่าอัพเพิ่มประสิทธิภาพได้ครับ  (อ่าน 7727 ครั้ง)

ออฟไลน์ jautogas

• สมาชิก 100 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 3701
  • พลังน้ำใจ : 6
  • จังหวัด: bangkok
  • ชื่อเล่น: j
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

เวอร์ชั่นซอร์ฟแวร์ ล่าสุด 1.51
เวอร์ชั่นของ เฟริมแวร์ล่าสุด 1.102

ซอร์ฟแวร์เก็บค่า MAP น้ำมันแม่นยำขึ้น ทำให้โหมดปรับจูนอัตโนมัติ S.A.S ปรับจูนแม่นยำ  ลดการอาการสะดุด ช่วงรอยต่อแก๊สหมดแล้วตัดกลับน้ำมัน ให้มีความราบเรียบยิ่งขึ้น

ระบบ OBD ทำงานแม่นยำยิ่งขึ้น เพิ่มอัตราเร่งตอนใช้แก๊ส ให้ลื่นไหล เหมือนน้ำมันมากขึ้นกว่าเดิม

ลูกค้าเก่าที่ติดตั้งไปแล้ว นำรถกลับมาเช็ค และอัพเดท ซอร์ฟแวร์ใหม่ เฟริมแวร์ใหม่ ทดสอบประสิทธิภาพกันได้ฟรี ทุกคัน ครับ

http://www.iwebgas.com/smf/index.php?topic=11047.0

ออฟไลน์ Ched Wangnoi

• สมาชิก 500 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2363
  • พลังน้ำใจ : 13
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: เชษฐ

โอเคเลย .... ขอบคุณครับช่างเจ สำหรับการอัพเดทซอฟแวร์ให้ฟรี
เดี๋ยวผมจะโทรไปนัดหมาย คิวน้ะครับ

ออฟไลน์ ibungrinmaa

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 9011
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: นพ

ช่างเจครับ ผมอยากจะหา altis ปี2011-2013 สักคัน แต่ดูรถไม่ค่อยเป็นช่างพอจะมีคนหารถ หรือช่างที่ดูรถเก่งๆ แนะนำไหมครับ

Tags: