เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่อง ศูนย์เปลี่ยนกระจกหน้า  (อ่าน 877 ครั้ง)

ออฟไลน์ koko00737

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 6772
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: โก้
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

เพื่อนๆไปเครมกระจกหน้ากันที่ศูนย์ไหนมาครับ
อยากได้ศูนย์ที่ทำดีๆเนียนๆหน่อยครับ ไม่มีเรื่องน้ำเข้า ลมเข้า สีถลอกจากการเเกะ
ขอบคุณครับ

Ace

• บุคคลทั่วไป
Re: สอบถามเรื่อง ศูนย์เปลี่ยนกระจกหน้า
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 11 พ.ย. 2014, 13:09:40 »

เพื่อนๆไปเครมกระจกหน้ากันที่ศูนย์ไหนมาครับ
อยากได้ศูนย์ที่ทำดีๆเนียนๆหน่อยครับ ไม่มีเรื่องน้ำเข้า ลมเข้า สีถลอกจากการเเกะ
ขอบคุณครับ

ผมทำที่ Buzz เกษตร ครับ.

น้ำไม่เข้า ลมไม่เข้า สีไม่ถลอก
ถ้าเป็น ยังไง ศูนย์ต้องแก้ให้ครับ
อย่ากังวลไป....

ออฟไลน์ koko00737

• สมาชิกใหม่
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 6772
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: โก้
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: สอบถามเรื่อง ศูนย์เปลี่ยนกระจกหน้า
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 11 พ.ย. 2014, 13:35:13 »

ขอบคุณครับ

น้ำไม่เข้า ลมไม่เข้า สีไม่ถลอก
ถ้าเป็น ยังไง ศูนย์ต้องแก้ให้ครับ

ครับ ขอบคุณครับ เห็นบ้างคนเเก้หลายครั่งเลยกว่าจะเรียบร้อย
เลยมาสอบถามเพื่อนๆสมาชิก ไปเครมศูนย์ไหนกันมาบ้าง ที่ดีๆ ไม่อยากเข้าไปเเก้บ่อยๆ 55

Ace

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 11 พ.ย. 2014, 15:04:53 »

ขอบคุณครับ

ครับ ขอบคุณครับ เห็นบ้างคนเเก้หลายครั่งเลยกว่าจะเรียบร้อย
เลยมาสอบถามเพื่อนๆสมาชิก ไปเครมศูนย์ไหนกันมาบ้าง ที่ดีๆ ไม่อยากเข้าไปเเก้บ่อยๆ 55

แก้ ไม่บ่อย. แต่ แตกอาจจะบ่อยกว่า ครับ  :emo_108:

Tags: