เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม....ไฟ Daylight ของ Esport ปิดได้ไหมครับ  (อ่าน 3916 ครั้ง)

ออฟไลน์ manchok

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 9152
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: Chok
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: สอบถาม....ไฟ Daylight ของ Esport ปิดได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: 11 ต.ค. 2015, 06:01:03 »

เดี๋ยวว่างๆผมทำแน่นอนครับ เดี๋ยวโคมไฟเหลืองหมด ทำสวิทตัดดีกว่า หลอดมีอายุการใช้งานครับ เมืองไทยไม่จำเป็นต้องติดตลอดเวลา มีแต่เปลืองกับเสียครับ แค่รถรุ่นใหม่ๆเขาใส่กันคือดูรถมีระดับหน่อยครับ ท่านใดชอบก็ไม่ต้องทำ ท่านไม่ชอบก็ทำครับแล้วแต่เลือกครับ

ออฟไลน์ Joker rku

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 13505
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: JokeMv
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: สอบถาม....ไฟ Daylight ของ Esport ปิดได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: 25 มี.ค. 2020, 15:36:26 »

วิธี ปิดไฟเดย์ไลท์ ง่ายๆครับไม่ต้องดัดแปลงอะไรทั้งนั้นครับ

Tags: