เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ลามิน่าฟิลม์ CTX
-->
Tp-Aeropart T-sPort
สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

ผู้เขียน หัวข้อ: >> เดินสายไฟเข้าตัวรถฝั่งคนขับเข้าช่องไหนครับ <<  (อ่าน 222 ครั้ง)

ออฟไลน์ Max

• สมาชิก 50 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 9745
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: -'๑'- Max -'๑'-
    • รางวัลและกิจกรรม
 Share 

Altis Esport 2014 จะเดินสายไฟเข้าตัวรถฝั่งคนขับ ต้องเดินเข้าช่องไหนครับส่องแล้วหาไม่เจอ เจอเข้าได้ทางเดียวคือฝั่งผู้โดยสาร พอดีสายมันไม่ถึงไม่อยากตัดต่อสาย  :emo_105:

ออฟไลน์ chet_san

• No.030
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • สมาชิก ID: 2141
  • พลังน้ำใจ : 48
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: เชษฐ์
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1

ต้องแงะแผ่นปิดใต้พวงมาลัยออกก่อน (ผมทิ้งไปแล้ว ขี้เกียจใส่กลับ  :emo_107:  )

แล้วมุดๆใต้พวงมาลัยดูครับ มีช่องสายไฟอยู่ ผมก็เดินสายไฟตัดหมอกมาตรงนี้แหละ

"รถมีไว้ใช้ อย่าไปทุกข์ใจกับมันนัก"

ออฟไลน์ Max

• สมาชิก 50 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 9745
  • พลังน้ำใจ : 3
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: -'๑'- Max -'๑'-

ต้องแงะแผ่นปิดใต้พวงมาลัยออกก่อน (ผมทิ้งไปแล้ว ขี้เกียจใส่กลับ  :emo_107:  )

แล้วมุดๆใต้พวงมาลัยดูครับ มีช่องสายไฟอยู่ ผมก็เดินสายไฟตัดหมอกมาตรงนี้แหละ
ขอบคุณมากมายครับ พอดีมีโปรเจคติดตั้งปรับไฟหน้า 5 ระดับ ซื้อไว้นานแล้วยังไม่ได้ใส่

Tags: