เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: +++++เปลี่ยนฟร้อนท์ใหม่ตรงรุ่น+++++  (อ่าน 85967 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kong~

• No.105
  • สมาชิก 1000 ไมล์
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 3327
  • พลังน้ำใจ : 91
  • จังหวัด: ชลบุรี/นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: ก้อง
    • รางวัลและกิจกรรม
Re: +++++เปลี่ยนฟร้อนท์ใหม่ตรงรุ่น+++++
« ตอบกลับ #270 เมื่อ: 06 พ.ค. 2016, 20:08:09 »

สมช.ใหม่ ขอรายละเอียดด้วยครับ
ดูในPMนะครับ

ออฟไลน์ marchman

• สมาชิก 20 ไมล์
  • สมาชิก ID: 4074
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: March
Re: +++++เปลี่ยนฟร้อนท์ใหม่ตรงรุ่น+++++
« ตอบกลับ #271 เมื่อ: 10 พ.ค. 2016, 19:02:30 »

:(ผม ไปติดมาแล้วนะครับแต่ว่าเวลา ต่อกับมือถือให้แสดงภาพ มันกลับขึ้นแบบนนี้ครับ ผมใช้ S7 edge กลับใช้ไม่ได้ซะงั้น แต่พอไปขุด sony ตัวเก่ามาต่อได้ทันทีครับ
เลยอยากรุ้ว่าเพื่อนๆๆคน อื่นใช้ มือถือรุ่นไหนต่อกันบ้างครับ :-X

ออฟไลน์ Lek99

• สมาชิก 300 ไมล์
  • สมาชิก ID: 5056
  • พลังน้ำใจ : 24
  • จังหวัด: กรุงเทพ
  • ชื่อเล่น: เล็ก
« ตอบกลับ #272 เมื่อ: 12 พ.ค. 2016, 08:35:47 »

:(ผม ไปติดมาแล้วนะครับแต่ว่าเวลา ต่อกับมือถือให้แสดงภาพ มันกลับขึ้นแบบนนี้ครับ ผมใช้ S7 edge กลับใช้ไม่ได้ซะงั้น แต่พอไปขุด sony ตัวเก่ามาต่อได้ทันทีครับ
เลยอยากรุ้ว่าเพื่อนๆๆคน อื่นใช้ มือถือรุ่นไหนต่อกันบ้างครับ :-X

น่าจะเป็นเพราะว่ามือถือมี OS Andriod version สูงกว่าของเครื่องเล่นค่ะ
Sometimes we're tested. Not to show our weaknesses, but to discover our strengths.
บางทีเราอาจถูกทดสอบ ไม่ใช่เพื่อโชว์ความอ่อนแอให้ใครเห็น แต่เพื่อให้ค้นพบความแข็งแกร่งที่ซ่อนอยู่ภายในเรา

ออฟไลน์ KO-OK

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 7905
  • จังหวัด: ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: I'm "O"
« ตอบกลับ #273 เมื่อ: 11 ส.ค. 2016, 14:17:07 »

อยากทราบราคาที่ไปติดตั้งมา รบกวนด้วยครับ และหากมีรุ่นที่เป็นตัวใหม่กว่ารบกวนแนะนำด้วยครับหรือตัวที่ติดตั้งมาเป็นรุ่นใหม่ล่าสุด 2016 ครับผม ::)

• No.105
« ตอบกลับ #274 เมื่อ: 13 ส.ค. 2016, 21:33:19 »

อยากทราบราคาที่ไปติดตั้งมา รบกวนด้วยครับ และหากมีรุ่นที่เป็นตัวใหม่กว่ารบกวนแนะนำด้วยครับหรือตัวที่ติดตั้งมาเป็นรุ่นใหม่ล่าสุด 2016 ครับผม ::)
ราคาผมแจ้งใน PMนะครับ แต่ไม่ใช่ราคาล่าสุด
พวกรุ่นและราคาล่าสุดคงต้องสอบถามจากเบอร์ที่ให้ไป
หรือดูใน Facebook เค้าครับ น่าจะมี
เพราะโดยส่วนตัวก็ไม่ได้ติดต่อทางร้านนานแล้ว เพราะของยังใช้ได้ปกติ

ออฟไลน์ saranphat7

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 10783
  • จังหวัด: สตูล
  • ชื่อเล่น: Saranphat
« ตอบกลับ #275 เมื่อ: 17 ส.ค. 2016, 15:57:42 »

รบกวนสอบถามราคาหน่อยคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

• No.105
« ตอบกลับ #276 เมื่อ: 18 ส.ค. 2016, 13:00:05 »

รบกวนสอบถามราคาหน่อยคะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
ดูในPMนะครับ

ออฟไลน์ pongsak.komplew

• No.278
  • สมาชิก 50 ไมล์
  • สมาชิก ID: 8940
  • พลังน้ำใจ : 4
  • จังหวัด: ราชบุรี
  • ชื่อเล่น: เอก
« ตอบกลับ #277 เมื่อ: 18 ส.ค. 2016, 23:03:14 »

รบกวนขอราคาแดมป์หลังคาด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ aingkungz

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • สมาชิก ID: 11273
  • พลังน้ำใจ : 1
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: AING
« ตอบกลับ #278 เมื่อ: 19 ธ.ค. 2016, 11:56:39 »

ว้าววววว

Tags: Kong~