เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

ป้ายโฆษณา ผู้สนับสนุนเว็บไซต์

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามร้านซ่อมปั้ม ABS Altis 2014 1.8V  (อ่าน 1488 ครั้ง)

ออฟไลน์ etanat

• No.004
  • ทีมงานคณะกรรมการคลับ
  • สมาชิก 100 ไมล์
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 1636
  • พลังน้ำใจ : 7
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: อาร์ม
    • รางวัลและกิจกรรม
  • รางวัลและกิจกรรม สมาชิกคลับรุ่น 1
สอบถามร้านซ่อมปั้ม ABS Altis 2014 1.8V
« เมื่อ: 21 พ.ค. 2019, 09:02:48 »
 Share 

สอบถามใครมีร้านซ่อมปั้ม ABS อัลติส 2014 แนะนำมั่งไหมครับ ให้ศูนย์เช็คค่าอะไหล่รวมค่าแรงแสนนึงพอดี เลยอยากหาร้านซ่อมก่อนครับ
รุ่น 1.8v ปั้มรหัส 2Q อาการคือ ไฟหน้าปัดแสดงสถานะถนนลื่น กับรูปเครื่องยนต์ บางครั้งติดสัญลักษณ์ ABS ด้วยครับ เป็นๆ หายๆ ให้ศูนย์เช็คบอกเป็นที่ปั้ม ABS ครับ ทางศูนย์แจ้งว่าได้ทำการลบ Error code ดังกล่าวออกไปก่อนแล้วจะได้ไม่แจ่งเตือนครับ แต่อยากหาร้านราคาโอเคและะมีฝีมือเพื่อซ่อมครับ ใครพอทราบหรือมีแนะนำผมรบหน่อยครับผม กทม. ปริมณฑล นะครับ

Tags: ABS